วันพุธที่ 13 ตุลาคม พ.ศ.2564 เวลา 09.00 น. โรงเรียนแจ้ห่มวิทยาจัดกิจกรรมวางพวงมาลาและถวายบังคม เนื่องในพิธีน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร โดยได้รับเกียรติจากนายบรรจง สอนสมบูรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนแจ้ห่มวิทยาเป็นประธานในพิธี โดยมีคณะครู บุคลากรทางการศึกษาและผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหารโรงเรียนแจ้ห่มวิทยา เข้าร่วมกิจกรรม ณ ลานกิจกรรม อาคารราชาปกเกศ โรงเรียนแจ้ห่มวิทยา
รับชมภาพถ่ายเพิ่มเติมได้ที่ : https://drive.google.com/…/10sKkdf7Jj4y4YDPR96rgXarZDha…
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/245059648_1477061615982625_7774019950457546548_n.jpg)
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/245028491_1477061819315938_5798694800290746843_n.jpg)
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/244994723_1477061642649289_9196534892941753439_n.jpg)