กิจกรรมมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียน MOU PIM รุ่นที่ 2 ได้รับเกียรติจากคุณธนภัทร มาลาสุข ผู้ช่วยผู้อำนวยการสำนักแนะแนวและรับสมัครสถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ (PIM)เป็นตัวแทนแทนมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียน ม.6/5 (ศิลป์ธุรกิจ) และ ม.6/6 (จีนธุรกิจ) โรงเรียนแจ้ห่มวิทยา โดยมีนายธีรชาติ พงศ์นฤมิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนกลุ่มบริหารวิชาการ นายรัฐศาสตร์ พรคุณวุฒิ ผู้ช่วยรองกลุ่มบริหารวิชาการ และนางสาววินัฎฐา นันตะสุข หัวหน้างานแนะแนว เป็นตัวแทนผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนแจ้ห่มวิทยาเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ วันที่ 17 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมอนันตคุณ โรงเรียนแจ้ห่มวิทยา
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/420996215_791921309411256_7737145631180105123_n-1024x768.jpg)
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/421036591_791921312744589_2673806323549091729_n-1024x768.jpg)
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/421016754_791921322744588_7160356328187169383_n-1024x768.jpg)