![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
![♥️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/2665.png)
![🤍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc5/1/16/1f90d.png)
นำโดย ท่านผู้อำนวยการบรรจง สอนสมบูรณ์ รองผู้อำนวยการธีรชาติ พงศ์นฤมิตร และคุณครูกิตติภัทร หมีดำ พร้อมทั้งทีมงาน ได้นำนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขัน ทักษะทางด้านนาฏศิลป์ ระดับชาติ ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราช
สุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ จังหวัดปทุมธานี ระหว่างวันที่ 1-4 กุมภาพันธ์ 2567 จำนวน 2 รายการ
![🏅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3d/1/16/1f3c5.png)
![🏅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3d/1/16/1f3c5.png)
โดยได้รับรางวัลความสามารถระดับเหรียญทองทั้ง 2 รายการ
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/425664079_801510561785664_7402542094149259247_n-1024x768.jpg)
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/425679340_801511291785591_3682610721604882335_n-1024x768.jpg)
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/425822933_801510568452330_6718768977106240698_n-1024x768.jpg)
![](https://cws.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/425684899_801511248452262_2171602536687856599_n-1024x768.jpg)